இலங்கை உலகம் செய்திகள்

பிரெஞ்சுக் கப்பல் le champlain கொழும்பு வருகை !

பிரெஞ் கப்பல் நிறுவனமான Compagnie du Ponant ஆல் இயக்கப்படும் le champlain பயணிகள் கப்பல் 264 பேருடன் எதிர்வரும் டிசம்பர் 18 அன்று கொழும்பு துறைமுகத்தை வந்தடையவுள்ளது. பின்னர் இங்கிருந்து மும்பைக்கு புறப்படும்.

பால்கனியைக் கொண்ட அறைகள், 3 முதல் 6 வரையிலான அடுக்குகளில் அமைந்துள்ளன. இரண்டு உணவகங்கள் மற்றும் இரண்டு ஓய்வறைகள், அத்துடன் ஒரு திரையரங்கம் ஆகியவை உள்ளன. Blue Eye“ என்று அழைக்கப்படும் நீருக்கடியில் லவுஞ்ச் உள்ளது, இது பயணிகள் நீருக்கடியில் உலகைப் பார்க்க அனுமதிக்கும் நோக்கத்துடன் உள்ளது. நீருக்கடியில் ஓய்வறை பிரெஞ்சு கட்டிடக்கலைஞர் ஜாக் ரூகெரி வடிவமைத்தார் .

பின்புறம் நீச்சல் குளம் உள்ளது . மேலும், கப்பல்களின் பின்புறத்தில் குளிக்கும் தளம் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. இங்கிருந்து, நீங்கள் பயணங்களுக்கு எடுத்துச் செல்லும் நீர் விளையாட்டு உபகரணங்களையும் பயன்படுத்தலாம்.

Related posts

நோர்வே நாட்டின் ஒஸ்லோ நகரில் பேராசிரியர் பால.சுகுமார் அவர்களின் நூல்கள் வெளியீடு!

namathufm

கொழும்பு துறைமுக நகர இசை கச்சேரியில் இளம் வணிகர் அடித்து கொலை!

namathufm

ஐந்து இலட்சம் பேருக்கு கொரோனா தொற்று! – புதிய சாதனை!

namathufm

Leave a Comment