இலங்கை செய்திகள்

பாராளுமன்றத்தின் புதிய பிரதி சபாநாயகரை தெரிவு செய்வதற்கான வாக்கெடுப்பு !

பாராளுமன்றத்தின் புதிய பிரதி சபாநாயகரை தெரிவு செய்வதற்கான வாக்கெடுப்பு தொடர்பில் கருத்து தெரிவித்த பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க, நான் இன்னும் பாலத்தின் நுழைவாயிலில் நிற்கிறேன், இப்போது நான் அதன் எந்தப் பக்கத்தில் நிற்கிறேன் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, எதிர்க்கட்சிகளின் கூட்டங்களில் தன்னால் பங்கேற்க முடியாது.எனவும், ஆளும் கட்சியின் கூட்டங்களிலும் கலந்து கொள்ளவில்லை எனவும் தெரிவித்தார்.

பெண் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பதவிக்கு நியமிக்கப்படுவதை தான் விரும்புவதாக அவர் தெரிவித்தார். ஆனால், பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களின் விருப்பம் அதுவல்ல என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது என்று பிரதமர் விக்கிரமசிங்க கூறினார்.

Related posts

மத்தியஸ்த முயற்சியில் இறங்கியுள்ள இஸ்ரேல்

Thanksha Kunarasa

பொருளாதாரத்துக்கு தாக்கம்! வாழ்க்கைச் செலவு நெருக்கடி – அதிபர் மக்ரோன்

namathufm

மேலும் இரு கப்பல்கள் இலங்கைக்கு

Thanksha Kunarasa

Leave a Comment