இலங்கை செய்திகள்

காலிமுகத்திடல் ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்துக்கொண்ட முக்கிய பிரபலங்கள்!

ஜனாதிபதி உட்பட அரசாங்கத்திற்கு எதிராக இளைஞர், யுவதிகள் உட்பட மக்கள் காலி முகத்திடலில் நடத்தும் ஆர்ப்பாட்டத்தில் இன்று பிரபல பாடகி கலாநிதி நந்தா மாலினி, திரைப்பட இயக்குனரும் பாடலாசிரியருமான பேராசிரியர் சுனில் ஆரியரத்ன, நடிகை சுவர்ணா மல்லவாராச்சி உட்பட பிரபல கலைஞர்கள் சிலர் இன்று கலந்துக்கொண்டனர்.

சுனில் ஆரியரத்ன மற்றும் நந்தா மாலினி ஆகியோர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டதுடன் நந்தா மாலினி பாடல் ஒன்றையும் பாடினார்.

கொழும்பு காலி முகத் திடலில் இன, மத பேதமின்றி ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டு வரும் இளைஞர், யுவதிகள் உட்பட பொது மக்களுக்கு ஆதரவு தெரிவித்து, கலைஞர்கள், மருத்துவர்கள் என பல தரப்பினர் ஆதரவளித்து வருகின்றனர். அவர்களுக்கு தேவையான உதவிகளையும் செய்து வருகின்றனர்.

Related posts

ஆயிரக்கணக்கான ரஷ்யர்கள் பின்லாந்துக்கு வெளியேற்றம் !

namathufm

சர்வகட்சி மாநாட்டில் ரணில் கடும் சீற்றம்! மன்னிப்பு கோரினார் ஜனாதிபதி

Thanksha Kunarasa

ஏப்ரல் 21 தாக்குதலில் பாதிக்கப்பட்ட 60 பேருடன் பாப்பரசரை சந்திக்க கொழும்பு பேராயர் ரோம் பயணம்

Thanksha Kunarasa

Leave a Comment