உலகம் செய்திகள்

சொந்த நாட்டு போர் விமானங்களை சுட்டு வீழ்த்தும் ரஷ்ய வீர்ரகள்

தொடர்ந்து 36வது நாளாக உக்ரைன் மீதான ரஷ்யாவின் படையெடுப்பு போரை முடிவுக்கு கொண்டுவர பல நாடுகள் முயற்சித்த போதிலும் தோல்வியடைந்துள்ளது.

உக்ரைன் தலைநகர் கீவ், மரியாபோல், கார்கிவ், கார்சன் உள்ளிட்ட பல்வேறு நகரங்களில் ரஷ்யப் படைகள் தொடர்ந்து தாக்குதல் நடத்தி வருகின்றன. உக்ரேனிய இராணுவமும் ரஷ்யப் படைகளுக்கு பதிலடி கொடுத்தது. மேலும் உக்ரேனியப் படைகள் ரஷ்யாவின் சில பகுதிகளின் கட்டுப்பாட்டை மீண்டும் பெற்றன. இந்தப் போரில் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய நாடுகள் உக்ரைனுக்கு ஆயுதங்களை வழங்கி வருகின்றன.

பிரிட்டிஷ் உளவுத்துறையின் படி, ரஷ்ய வீரர்கள் தங்கள் சொந்த போர் விமானங்களைச் சுட்டனர். பிரிட்டனின் உளவுத்துறைத் தலைவர் ஜெர்மி ஃப்ளெமிங் ஜிச்ச்க் கருத்துப்படி, உக்ரைன் மக்களின் எதிர்ப்பை ரஷ்ய அதிபர் விளாடிமிர் புடின் தவறாக மதிப்பிட்டுள்ளார்.

போரினால் விதிக்கப்பட்ட தண்டனைகளின் விளைவுகளை அவர் குறைத்து மதிப்பிட்டார். அவர் தனது இராணுவத்தின் திறன்களை வலியுறுத்துகிறார் மற்றும் அவர்கள் விரைவில் உக்ரைனில் போரில் வெற்றி பெறுவார்கள் என்று கணித்துள்ளார். மன வலிமை இல்லாமல், இப்போது ரஷ்ய வீரர்கள் போதுமான ஆயுதங்கள் இல்லாத மற்றும் உயர் அதிகாரிகளின் கட்டளைகளைப் பின்பற்றுவதைக் காண்கிறோம். ரஷ்ய வீரர்கள் தங்கள் ஆயுதங்களை தானே அழித்தது மட்டுமல்லாமல், ரஷ்ய வீரர்கள் தங்கள் சொந்த போர் விமானங்களை கவனக்குறைவாக சுட்டு வீழ்த்தினர்.

அதே நேரத்தில், ஜனாதிபதி விளாடிமிர் புடினின் ரஷ்ய ஆலோசகர்கள் உக்ரைனில் நடந்த போரையும் அதன் தற்போதைய நிலையையும் தவறாக மதிப்பிட்டதாக அவரிடம் சொல்ல பயப்படுகிறார்கள்.

Related posts

பாணின் விலை அதிகரிப்பு

Thanksha Kunarasa

அமைச்சர்களுக்கு ஹெலிகொப்டர்கள் வழங்குவதை நிறுத்தி உள்ளது விமானப்படை

namathufm

கைது செய்யப்பட்ட பொலிஸ் உத்தியோகத்தர் பிணையில் விடுதலை

Thanksha Kunarasa

Leave a Comment